Vena Apartment Westlake Hà Nội

Hà Nội
Căn hộ Vena Westlake Hà Nội
8.2 Rất tốt
29 đánh giá

Vena Apartment Westlake Hà Nội

Ngõ 35 - Đặng Thai Mai No.40, Hà Nội, Việt Nam Hiển thị bản đồ
Khi đến Hà Nội, du khách có thể chọn ở lại Vena Apartment Westlake. Căn hộ có 9 phòng.
Căn hộ nằm trong vòng 2.7 km từ Văn Phòng Chủ Tịch Nước và 3.9 km từ Đền Bạch Mã. Khách sạn cung cấp chỗ ở tại quận Tây Hồ, không xa Ynot. Chỗ nghỉ cách BBQ Garden Westlake mà phục vụ các món ăn Ý, khoảng 6 phút đi bộ.
Bạn sẽ tìm thấy nhà bếp đầy đủ tiện nghi tại chỗ nghỉ.
+ Hơn - Ít hơn
Tiện nghi cơ bản
  • Wifi
  • Điều hòa không khí
  • Không cho phép vật nuôi
  • + Thêm

Bản đồ

Điểm du lịch ở

Hà Nội

Phòng & Tình trạng phòng tống

Vui lòng đợi, chúng tôi đang kiểm tra phòng trống cho bạn.
Tiện nghi

Tổng quan

  • Cấm hút thuốc trong khuôn viên
  • Wifi
  • Bãi đậu xe
  • Nhận/ trả phòng VIP
  • Vật nuôi không được phép
  • Bảo vệ
  • Giữ hành lí
  • Phòng chống dị ứng
  • Thang máy
  • Thu đổi ngoại tệ
  • Bộ phát hiện khói
  • Trạm sạc xe điện
  • Bình chữa cháy
  • Khóa

Ăn uống

  • Ấm đun nước điện
  • Máy sấy quần áo
  • Dụng cụ nấu ăn / Dụng cụ nhà bếp
  • Khu ăn uống ngoài trời

Dịch vụ

  • Dịch vụ đưa đón sân bay phụ phí
  • Dịch vụ dọn phòng
  • Giặt ủi
  • Hỗ trợ mua tour/vé

Tiện nghi Phòng

  • Điều hòa nhiệt độ
  • Hệ thống sưởi
  • Phòng cách âm
  • Sân hiên
  • Bàn ăn
  • Máy giặt
  • Đồ dùng vệ sinh cá nhân miễn phí
  • Tivi màn hình phẳng
  • Sàn thảm lót
Tiện nghi cơ bản
  • Wifi
  • Điều hòa không khí
  • Không cho phép vật nuôi

Policy

Đăng ký vào: từ 14:00 cho đến 23:00
Thủ tục thanh toán: từ 06:00 cho đến 12:00
Nhập ngày
Nhập ngày
T7 1 Aug
CN 2 Aug
Khách
Tìm khách sạn ở Hà Nội